logo_register



  • ผู้ดูแลระบบ admission
  • เข้าสู่ระบบ

  • ผู้ดูแลระบบพิมพ์บัตรลงทะเบียนออนไลน์
  • เข้าสู่ระบบ


    รายงานจำนวนผู้สมัครเข้าศึกษาต่อ ณ วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี ประจำปีการศึกษา 2564
    ระดับ ปวช. สาขาวิชา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ประเภทวิชา พาณิชยกรรม
    ที่ รหัสผู้สมัคร ชื่อ นามสกุล วุฒิเดิม โรงเรียน สาขาเดิม วันที่สมัคร
    1 2020401001 นางสาวพรนภัส หนูคำ ม.3 โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา - 24-03-2021
    2 2020401002 นางสาวฉมาพร มาเพิ่มผล ม.3 โรงเรียนบ้านบางลี่ (สุขรัฐราษฎร์บำรุง) - 24-03-2021
    3 2020401003 นางสาววิมพ์วิภา สะท้านวัตร ม.3 โรงเรียนโคกสำโรงวิทยา - 24-03-2021
    4 2020401004 นายธนวัตน์ ทองเกิด ม.3 โรงเรียนโคกสำโรงวิทยา - 24-03-2021
    5 2020401005 นางสาวลักษมี คำแป ม.3 โรงเรียนโคกสำโรงวิทยา - 24-03-2021
    6 2020401006 นายธวัชชัย มิขันหมาก ม.3 โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา - 24-03-2021
    7 2020401007 นายธนพัฒน์ แหวนทองคำ ม.3 โรงเรียนเทศบาลพระพุทธบาท - 24-03-2021
    8 2020401008 นางสาวปัญญกร ฉิมช้าง ม.3 โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครปฐม - 24-03-2021
    9 2020401009 นางสาวสุจิรา สุวรรณเพ็ชร ม.3 โรงเรียนพระนารายณ์ - 24-03-2021
    10 2020401010 นางสาวเบญจวรรณ สีหาชารี ม.3 โรงเรียนพระวรสาร - 24-03-2021
    11 2020401011 นางสาวพรรณปพร เหมจะตุรัส ม.3 โรงเรียนบ้านนกเขาเปล้า - 24-03-2021
    12 2020401012 นายอัสนี เอื้อสลุง ม.3 โรงเรียนโคกสลุงวิทยา - 24-03-2021
    13 2020401013 นายวชิรวิชญ์ บุญทา ม.3 โรงเรียนโคกสำโรงวิทยา - 24-03-2021
    14 2020401014 นางสาวศิรประภา สังเกตุ ม.3 โรงเรียนบ้านชีวิทยา - 24-03-2021
    15 2020401015 นางสาวธุวพร ยืนทน ม.3 โรงเรียนโคกสำโรงวิทยา - 24-03-2021
    16 2020401016 นางสาวสุธิมา ทรัพย์เจียม ม.3 โรงเรียนบ้านนกเขาเปล้า - 24-03-2021
    17 2020401017 นางสาวทิพรัตน์ สถาพรธนาสิน ม.3 โรงเรียนอัสสัมชัญคอนแวนต์ - 24-03-2021
    18 2020401018 นางสาวพิชาภรณ์ ทานน้ำ ม.3 โรงเรียนพัฒนานิคม - 24-03-2021
    19 2020401019 นางสาวสุธิศา ขันธะสุโข ม.3 โรงเรียนพัฒนานิคม - 24-03-2021
    20 2020401020 นางสาวนริศรา ช่างกลึง ม.3 โรงเรียนบ้านเขาทับควาย - 24-03-2021
    21 2020401021 นายภัทรพล สารสิงห์ ม.3 โรงเรียนจำรัสวิทยา - 24-03-2021
    22 2020401022 นางจิราวรรณ เพ็ชรดี ม.3 โรงเรียนบ้านยางโทน - 24-03-2021
    23 2020401023 นางสาวยุพารัตน์ ทองสุก ม.3 โรงเรียนบ้านยางโทน - 24-03-2021
    24 2020401024 นางสาวกาญจ์ณภรณ์ มหาโยธี ม.3 โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ - 24-03-2021
    25 2020401025 นายธนกฤต ลอดเลิศ ม.3 โรงเรียนอัสสัมชัญคอนแวนต์ - 25-03-2021
    26 2020401026 นางสาวุศุฑามาศ แฟงขุนทด ม.3 โรงเรียนบ้านหนองไม้สอ - 25-03-2021
    27 2020401027 นางสาวกันยารัตน์ ทองดี ม.3 โรงเรียนบ้านเขาทับควาย - 25-03-2021
    28 2020401028 นางสาวอรัญญา นามเพ็ชร ม.3 วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี - 25-03-2021
    29 2020401029 นายบุญมี เพียรจำ ม.3 โรงเรียนบ้านเขาทับควาย - 25-03-2021
    30 2020401030 นางสาวธิดารัตน์ โพธิ์เย็น ม.3 โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี - 26-03-2021
    31 2020401031 นางสาวจันทรนิภา ส่งเสริม ม.3 โรงเรียนราษฏร์บำรุงศิลป์ - 26-03-2021
    32 2020401032 นางสาวภัคจิรา สุขเกษม ม.3 โรงเรียนพรหมรังษี - 26-03-2021
    33 2020401033 นางสาวธนพร นกเล็ก ม.3 โรงเรียนรุ่งนิวัตวิทยา - 26-03-2021
    34 2020401034 นางสาวอัจฉริยา หอมเทศ ม.3 ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองลพบุรี - 27-03-2021
    35 2020401035 นางสาววิลาสิณี ชมภูพวง ม.3 ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองลพบุรี - 27-03-2021
    36 2020401036 นายปฏิภาณ ธาราฉัตร ม.3 โรงเรียนพระวรสาร - 27-03-2021
    37 2020401037 นางสาววิชญาพร นวลจันทร์ ม.3 โรงเรียนดงตาลวิทยา - 28-03-2021
    38 2020401038 นายณัทพงษ์ ภาเจริญ ม.3 โรงเรียนโคกสลุงวิทยา - 28-03-2021
    39 2020401039 นางสาวเขมจิรา เขียวน้อย ม.3 โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา - 28-03-2021
    40 2020401040 นางสาวสุรวดี บุญมี ม.3 โรงเรียนโคกสำโรงวิทยา - 28-03-2021
    41 2020401041 นายธนทัต สนนาค ม.3 โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี - 28-03-2021
    42 2020401042 นางสาวบุษบา เข็มหล่ำ ม.3 โรงเรียนบ้านนกเขาเปล้า - 28-03-2021
    43 2020401043 นางสาวพิมพนิภา พรมเนตร ม.3 โรงเรียนเพ็ญพัฒนา - 28-03-2021
    44 2020401044 นางสาววัชรธิดา โตเจริญ ม.3 โรงเรียนพัฒนานิคม - 29-03-2021
    45 2020401045 นางสาวิพิมพ์ชนก อินทร์จันทร์ ม.3 โรงเรียนสาธิตมาหาวิทยาลัยราชฎัชเทพสตรี สาขาวัดพระพุทธบาท - 29-03-2021
    46 2020401046 นางสาวพรพิมล อิ่มสมัย ม.3 โรงเรียนโคกกะเทียมวิทยาลัย - 29-03-2021
    47 2020401047 นางสาวนัจกร ปะศิริ ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านกลับ (สราญราษฎร์) - 30-03-2021
    48 2020401048 นางสาวจีรวรรณ แจ่มมณี ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านกลับ (สราญราษฎร์) - 30-03-2021
    49 2020401053 นางสาวสุธาสินี ทาบุตร ม.3 โรงเรียนสุธีวิทยา - 30-03-2021
    50 2020401054 นางสาวณัฐณิชา หยกประดิษฐ์ ม.3 โรงเรียนพระนารายณ์ - 31-03-2021
    51 2020401055 นางสาวภัทราภรณ์ ทองยอด ม.3 โรงเรียนพระนารายณ์ - 01-04-2021
    52 2020401056 นางสาวภควดี สอนรัตน์ ม.3 โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี - 01-04-2021
    53 2020401057 นางสาวณิติยา เสือเทศ ม.3 โรงเรียนหนองม่วงวิทยา - 01-04-2021
    54 2020401058 นางสาวกมลพรรณ คูณกระทา ม.3 โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา - 01-04-2021
    55 2020401059 นางสาวนภาพรรณ มีธะระ ม.3 โรงเรียนท่าวุ้งวิทยาคาร - 02-04-2021
    56 2020401060 นางสาวศิรพัสตร์ นานจันทร์ ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านกลับ (สราญราษฎร์) - 03-04-2021
    57 2020401061 นางสาวสราศินี แสงนุ้ย ม.3 โรงเรียนโคกสำโรงวิทยา - 04-04-2021
    58 2020401062 นางสาวรัตนาภรณ์ ล้วนพร ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านกลับ (สราญราษฎร์) - 05-04-2021
    59 2020401063 นางสาวยุพา สุขัง ม.3 โรงเรียนสารวิทยา - 05-04-2021
    60 2020401064 นางสาวนิตยา บุญมา ม.3 โรงเรียนจันเสนเอ็งสุวรรณอนุสรณ์ - 07-04-2021
    61 2020401065 นางสาวจิดาภา นุ่มมณี ม.3 โรงเรียนพระนารายณ์ - 07-04-2021
    62 2020401066 นางสาวพิชญา วงษ์เกษียร ม.3 โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา - 08-04-2021
    63 2020401067 นายทิวา รื่นภาคราบ ม.3 โรงเรียนเพ็ญพัฒนา - 08-04-2021
    64 2020401068 นางสาววรรณพร ยิ้มพ่วง ม.3 โรงเรียนดงตาลวิทยา - 09-04-2021
    65 2020401069 นางสาวผุสดี กิติพันธ์ ม.3 โรงเรียนบ้านปากนาสวน - 09-04-2021
    66 2020401070 นางสาวณัฐวิกรานต์ ปรีดีจิตร์ ม.3 โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา - 10-04-2021
    67 2020401071 นางสาวประภาพร แผ่นทอง ม.3 โรงเรียนโคกสำโรง - 11-04-2021
    68 2020401072 นายกิจจา เทศพุ่ม ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ - 12-04-2021
    69 2020401073 นางสาวณัฐณิชา สินธุสุวรรณ์ ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดคีรีนาครัตนาราม - 12-04-2021
    70 2020401074 นายภูมิภัทร ศิริคุณ ม.3 โรงเรียนพัฒนานิคม - 14-04-2021
    71 2020401075 นางสาวพัฒน์นรี จิณฐเศรษฐ์ ม.3 โรงเรียนวินิตศึกษาในพระราชูปถัมภ์ ฯ - 14-04-2021
    72 2020401076 นางสาวกัญญาภัค พื้นบาท ม.3 โรงเรียนวินิตศึกษาในพระราชูปถัมภ์ ฯ - 16-04-2021
    73 2020401077 นางสาวกัลยาณี นาลา ม.3 โรงเรียนศรีมหาโพธิ - 16-04-2021
    74 2020401078 นางสาวทัศนีย์ บุญคุ้ม ม.3 ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอโคกสำโรง - 17-04-2021
    75 2020401079 นางสาวศรัณย์พร ศรีอ่อน ม.3 โรงเรียนพัฒนานิคม - 17-04-2021
    76 2020401080 นางสาวศศิวิมล นาคประเสริฐ ม.3 โรงเรียนพระนารายณ์ - 19-04-2021
    77 2020401081 นางสาวสิริยากร สีสังข์ ม.3 โรงเรียนวินิตศึกษาในพระราชูปถัมภ์ ฯ - 20-04-2021
    78 2020401082 นางสาวสุพัตรา เกตุยา ม.3 โรงเรียนอนุบาลวังม่วง - 20-04-2021
    79 2020401083 นางสาวพภัสสรณ์ พูลสวัสดิ์ ม.3 โรงเรียนบ้านสระเตย - 20-04-2021
    80 2020401084 นางสาวประทานพร นามวิเศษ ม.3 โรงเรียนเทศบาล ๒ วัดแก้วจันทราราม - 23-04-2021
    81 2020401085 นางสาวกรรภิรมณ์ ชูมะณี ม.3 โรงเรียนวิทยาลัยนาฎศิลปลพบุรี - 23-04-2021
    82 2020401086 นางสาวเดือนเพ็ญ ศรีไพร ม.3 โรงเรียนโคกสำโรงวิทยา - 23-04-2021
    83 2020401087 นางสาวศิริพร รัตนศิลป์ ม.3 โรงเรียนเทศบาล ๒ วัดแก้วจันทราราม - 23-04-2021
    84 2020401088 นางสาวกัญญาวีร์ สว่างดาว ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่ (ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) - 24-04-2021
    85 2020401089 นางสาวศิริรัตน์ ศิริวงศ์วัฒน์ ม.3 โรงเรียนบ้านหนองบัว - 24-04-2021
    86 2020401090 นางสาววริศรา เสงี่ยมวรกุล ม.3 โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี - 25-04-2021
    87 2020401091 นายณัฐวุฒิ เขียนสอาด ม.3 โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี - 26-04-2021
    88 2020401092 นางสาวอริศรา แก่นสาร ม.3 โรงเรียนจำรัสวิทยา - 27-04-2021
    89 2020401093 นางสาวญาณิกา ขวาคำ ม.3 โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี - 27-04-2021
    90 2020401094 นางสาวหทัยชนก กล้าจอหอ ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลปลพบุรี - 27-04-2021
    91 2020401095 นางสาวพัชราภา กลั่นฉาย ม.3 โรงเรียนช่องแคพิทยาคม - 27-04-2021
    92 2020401096 นายฐิติกร บุญยศ ม.3 ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองลพบุรี - 27-04-2021
    93 2020401097 นางสาวณัฏฐณิชา ชมเพ็ง ม.3 โรงเรียนพิบูลสงเคราะห์ 1 - 28-04-2021
    94 2020401098 นางสาวกชกร พวงจำปี ม.3 โรงเรียนบ้านบางลี่ (สุขรัฐราษฎร์บำรุง) - 28-04-2021
    95 2020401099 นางสาวภัทรวดี ทองอร่าม ม.3 โรงเรียนวินิตศึกษาในพระราชูปถัมภ์ ฯ - 28-04-2021
    96 2020401100 นางสาววราภรณ์ เทศถมยา ม.3 โรงเรียนวินิตศึกษาในพระราชูปถัมภ์ ฯ - 28-04-2021
    97 2020401101 นายสรยุทธ จาดกลาง ม.3 โรงเรียนอัสสัมชัญคอนแวนต์ลำนารายณ์ - 28-04-2021
    98 2020401102 นายกิตติวัฒน์ วงษ์ยืน ม.3 โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านโคกสำโรง - 28-04-2021
    webmaster E-mail : Lopburi@lbtech.ac.th || Admin Email : kan9000@hotmail.com
    วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี ถ.พระนารายณ์มหาราช อ.เมืองลพบุรี จ.ลพบุรี 15000 โทรศัพท์. (036)411083