รายงานจำนวนผู้สมัครเข้าศึกษาต่อ ณ วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี ประจำปีการศึกษา 2567
ระดับ ปวช. สาขาวิชา ไฟฟ้ากำลัง ประเภทวิชา ช่างอุตสาหกรรม
ที่ |
รหัสผู้สมัคร |
ชื่อ |
นามสกุล |
วุฒิเดิม |
โรงเรียน |
สาขาเดิม |
วันที่สมัคร |
1 |
2010401001 |
นายคณัสนันท์ |
วงษะ |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี |
- |
15-02-2024
|
2 |
2010401002 |
นายชวัลวิทย์ |
ขำสะนะ |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา |
- |
15-02-2024
|
3 |
2010401003 |
นางสาวสุชาวดี |
เดือนสว่าง |
ม.3 |
โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
- |
15-02-2024
|
4 |
2010401004 |
นางสาววิรัชยาภรณ์ |
คงเกิด |
ม.3 |
โรงเรียนช่องแคพิทยาคม |
- |
15-02-2024
|
5 |
2010401005 |
นายชัยรัตน์ |
เอี่ยมสุทธิ |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
15-02-2024
|
6 |
2010401006 |
นางสาวทรัพย์สมเด็จ |
แซ่ลี้ |
ม.3 |
โรงเรียนนาเฉลียงพิทยาคม |
- |
15-02-2024
|
7 |
2010401007 |
นายพรเทพ |
โพธิ |
ม.3 |
โรงเรียนวัดใดใหญ่ |
- |
15-02-2024
|
8 |
2010401008 |
นายธีรพันธ์ |
ชูใจ |
ม.3 |
โรงเรียนท่าวุ้งวิทยาคาร |
- |
15-02-2024
|
9 |
2010401009 |
นายปารเมศ |
เหลากลม |
ม.3 |
โรงเรียนท่าตะโกพิทยาคม |
- |
15-02-2024
|
10 |
2010401010 |
นางสาวเสาวลักษณ์ |
จันทร์เอี่ยม |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
15-02-2024
|
11 |
2010401011 |
นายธนโชติ |
วิเชียร |
ม.3 |
โรงเรียนเพ็ญพัฒนา |
- |
15-02-2024
|
12 |
2010401012 |
นายสพลวัต |
ปั้นเดช |
ม.3 |
โรงเรียนวัดมุจลินท์ |
- |
15-02-2024
|
13 |
2010401013 |
นายอาชวิน |
เทพชู |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
15-02-2024
|
14 |
2010401014 |
นางสาวกัญญาณี |
ชนะภัย |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี |
- |
15-02-2024
|
15 |
2010401015 |
นายณัฐวุฒิ |
บุญสกุล |
ม.3 |
โรงเรียนวัดโพธิ์เกษตร |
- |
15-02-2024
|
16 |
2010401016 |
นายชัชพิมุข |
ศรีพาน |
ม.3 |
โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย |
- |
15-02-2024
|
17 |
2010401017 |
นายนพรัตน์ |
ปานโพธิ์ |
ม.3 |
โรงเรียนโคกลำพานวิทยา |
- |
15-02-2024
|
18 |
2010401018 |
นางสาวฉัตรกมล |
พานทอง |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาลพระพุทธบาท |
- |
15-02-2024
|
19 |
2010401019 |
นายพงศธร |
ศรีภักดี |
ม.3 |
โรงเรียนสุธีวิทยา |
- |
15-02-2024
|
20 |
2010401020 |
นายเจติพัฒน์ |
กระดี่ |
ม.3 |
โรงเรียนสาธิตมาหาวิทยาลัยราชฎัชเทพสตรี สาขาวัดพระพุทธบาท |
- |
15-02-2024
|
21 |
2010401021 |
นายนิรวิทธ์ |
สีมัยนาม |
ม.3 |
โรงเรียนเพ็ญพัฒนา |
- |
15-02-2024
|
22 |
2010401022 |
นายพิพัฒน์ |
ชัยเสน |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
15-02-2024
|
23 |
2010401024 |
นายณัฐวร |
บุญอินทร์ |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านชีวิทยา |
- |
15-02-2024
|
24 |
2010401025 |
นายกมลภพ |
น้อยยาโน |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
15-02-2024
|
25 |
2010401026 |
นายชนาธิป |
แข็งธัญกิจ |
ม.3 |
โรงเรียนโคกกะเทียมวิทยาลัย |
- |
15-02-2024
|
26 |
2010401027 |
นายวรภัทร |
แสงคำ |
ม.3 |
โรงเรียนชัยบาดาลพิทยาคม |
- |
15-02-2024
|
27 |
2010401028 |
นายทินภัทร |
คำนวนเดช |
ม.3 |
โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี |
- |
15-02-2024
|
28 |
2010401029 |
นายสิริกร |
หลำชุ่ม |
ม.3 |
โรงเรียนโคกกะเทียมวิทยาลัย |
- |
15-02-2024
|
29 |
2010401030 |
นายทินภัทร |
เต็มหัตถ์ |
ม.3 |
โรงเรียนสร้างพัฒนา |
- |
16-02-2024
|
30 |
2010401031 |
นายธนดล |
รื่นรมย์ |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี |
- |
16-02-2024
|
31 |
2010401032 |
นางสาวจิรชาดา |
จำปาทอง |
ม.3 |
โรงเรียนโคกลำพานวิทยา |
- |
16-02-2024
|
32 |
2010401033 |
นายณภัทรบดินทร์ |
มิ่งขวัญ |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
16-02-2024
|
33 |
2010401034 |
นางสาวผกามาศ |
แสงสุข |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านหมอ(พัฒนานุกูล) |
- |
16-02-2024
|
34 |
2010401035 |
นายธนวรรธน์ |
อังกาบศรี |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
16-02-2024
|
35 |
2010401036 |
นายอดิศร |
ภูมิ |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
16-02-2024
|
36 |
2010401038 |
นายธนากรณ์ |
พามา |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
16-02-2024
|
37 |
2010401039 |
นายทักษ์ดนัย |
เหล็กดี |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
16-02-2024
|
38 |
2010401040 |
นายเฉลิมชัย |
เงินสุก |
ม.3 |
โรงเรียนเพ็ญพัฒนา |
- |
16-02-2024
|
39 |
2010401041 |
นายธนเดช |
ศาลา |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
16-02-2024
|
40 |
2010401042 |
นายวีรวัฒน์ |
หาธรรม |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
16-02-2024
|
41 |
2010401043 |
นายพลภัทร |
พันธ์เมือง |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี |
- |
17-02-2024
|
42 |
2010401044 |
นายเอกดนัย |
จูมจันทร์ |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
17-02-2024
|
43 |
2010401045 |
นายนนธวัช |
แก้วรอด |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี |
- |
17-02-2024
|
44 |
2010401046 |
นายสุทธิภูมิ |
เอมถมยา |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
17-02-2024
|
45 |
2010401047 |
นายกรวีร์ |
ศรีผ่อง |
ม.3 |
โรงเรียนชัยบาดาลพิทยาคม |
- |
17-02-2024
|
46 |
2010401048 |
นายชยานันต์ |
บัวเขียว |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี |
- |
17-02-2024
|
47 |
2010401049 |
นายปุญญพัฒน์ |
บุญประเสริฐ |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
17-02-2024
|
48 |
2010401050 |
นางสาวนัทธมณ |
สมเอี่ยม |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
17-02-2024
|
49 |
2010401051 |
นายพีรพล |
พวงภู่ |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
17-02-2024
|
50 |
2010401052 |
นายศิรสิทธิ์ |
ชัยพิพัฒน์ |
ม.3 |
โรงเรียนวัดบ้านดาบ |
- |
17-02-2024
|
51 |
2010401053 |
นายธีรภัทร |
เทพศร |
ม.3 |
โรงเรียนเพ็ญพัฒนา |
- |
17-02-2024
|
52 |
2010401055 |
นายพรมนัส |
สมแสง |
ม.3 |
โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่50 |
- |
18-02-2024
|
53 |
2010401056 |
นายกฤษณะ |
บัวเหม |
ม.3 |
โรงเรียนพัฒนานิคม |
- |
18-02-2024
|
54 |
2010401057 |
นายณัฐบดินทร์ |
เนียมหอม |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
18-02-2024
|
55 |
2010401058 |
นายปัญญากร |
ใสสุข |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
18-02-2024
|
56 |
2010401059 |
นายทรงธรรม |
ขุมเงิน |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา |
- |
18-02-2024
|
57 |
2010401060 |
นายชนะพล |
จงภู่ |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
19-02-2024
|
58 |
2010401061 |
นายรัฐภูมิ |
รวมทรัพย์ |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
19-02-2024
|
59 |
2010401062 |
นายป่านคม |
ทับทิม |
ม.3 |
โรงเรียนโคกตูมวิทยา |
- |
19-02-2024
|
60 |
2010401063 |
นายธีธัช |
เพียรทำดี |
ม.3 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์ พุแค |
- |
20-02-2024
|
61 |
2010401065 |
นายอภิสิทธิ์ |
ช้างเหล็ก |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา |
- |
20-02-2024
|
62 |
2010401066 |
นางสาวกรรณิกา |
พิณเสนาะ |
ม.3 |
โรงเรียนวัดโพธิ์เกษตร |
- |
20-02-2024
|
63 |
2010401067 |
นายพงศกร |
คุ้มภัย |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
20-02-2024
|
64 |
2010401068 |
นายนพดล |
สวัสดี |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง) |
- |
20-02-2024
|
65 |
2010401069 |
นายพาทิศวร์ |
ทองทัพไทย |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านโคกกร่าง |
- |
20-02-2024
|
66 |
2010401070 |
นายณัฏฐชัย |
มังโส |
ม.3 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์ พุแค |
- |
21-02-2024
|
67 |
2010401071 |
นายนครินทร์ |
จันทร์สุข |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
21-02-2024
|
68 |
2010401072 |
นางสาวณัฐชา |
เรืองบุญศรี |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านหมี่ |
- |
21-02-2024
|
69 |
2010401074 |
นายรัฐศาสตร์ |
คำสอาด |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านบางลี่ (สุขรัฐราษฎร์บำรุง) |
- |
23-02-2024
|
70 |
2010401075 |
นายกรภัทร์ |
พันธุ์เปี่ยม |
ม.3 |
โรงเรียนสิงห์บุรี |
- |
24-02-2024
|
71 |
2010401076 |
นายอนุวัต |
ศรีป่าหวาย |
ม.3 |
โรงเรียนวัดบางพึ่ง |
- |
24-02-2024
|
72 |
2010401077 |
นายจตุรงค์ |
นกเล็ก |
ม.3 |
โรงเรียนรุ่งนิวัติวิทยา |
- |
24-02-2024
|
73 |
2010401078 |
นายณฐวัฒน์ |
กิ่งไทร |
ม.3 |
โรงเรียนพระวรสาร |
- |
24-02-2024
|
74 |
2010401079 |
นายธีรภัทร |
จันทร์สมุทร |
ม.3 |
โรงเรียนพัฒนานิคม |
- |
25-02-2024
|
75 |
2010401080 |
นายรัชพล |
คงแช่มดี |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
25-02-2024
|
76 |
2010401081 |
นางสาวอรพิณ |
ทองเหลืองสุข |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านป่าเขว้า |
- |
25-02-2024
|
77 |
2010401082 |
นายธีรภัทร |
เชื้ออินทร์ |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
25-02-2024
|
78 |
2010401083 |
นายธนกร |
ห้องแซง |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านคลอง |
- |
26-02-2024
|
79 |
2010401084 |
นายกนกพันธุ์ |
บัวไขย์ |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี |
- |
26-02-2024
|
80 |
2010401085 |
นางสาวณันทนาพร |
กระจับเผือก |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
27-02-2024
|
81 |
2010401086 |
นายปิยะวัฒน์ |
ซอมรัมย์ |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
28-02-2024
|
82 |
2010401087 |
นางสาวนลินนิภา |
ศรีฮุย |
ม.3 |
โรงเรียนวินิตศึกษาในพระราชูปถัมภ์ ฯ |
- |
28-02-2024
|
83 |
2010401088 |
นายธนวัฒน์ |
สงแก้ว |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
28-02-2024
|
84 |
2010401090 |
นายคณากานต์ |
อัครเนตร |
ม.3 |
โรงเรียนโคกสำโรงวิทยา |
- |
28-02-2024
|
85 |
2010401091 |
นางสาวเต็มศิริ |
อ่อนพิมพ์ |
ม.3 |
โรงเรียนวินิตศึกษาในพระราชูปถัมภ์ ฯ |
- |
28-02-2024
|
86 |
2010401092 |
นางสาวณัฏฐธิดา |
ดาราโพธิ์ |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
28-02-2024
|
87 |
2010401093 |
นายนัทท์ภูมินทร์ |
เอี่ยมเจริญ |
ม.3 |
โรงเรียนจำรัสวิทยา |
- |
28-02-2024
|
88 |
2010401094 |
นายจิรทิป |
บุดดาวงศ์ |
ม.3 |
โรงเรียนสุธีวิทยา |
- |
28-02-2024
|
89 |
2010401095 |
นายภาสกร |
เผือกเอี่ยม |
ม.3 |
โรงเรียนดงตาลวิทยา |
- |
28-02-2024
|
90 |
2010401096 |
นายวัชพล |
สาดช้อย |
ม.3 |
โรงเรียนเพ็ญพัฒนา |
- |
28-02-2024
|
91 |
2010401097 |
นายจิรานุวัฒน์ |
แผ้วพงษ์ |
ม.3 |
โรงเรียนเพ็ญพัฒนา |
- |
29-02-2024
|
92 |
2010401098 |
นายอิทธิพัทธ์ |
แก้วคำ |
ม.3 |
โรงเรียนเพ็ญพัฒนา |
- |
29-02-2024
|
93 |
2010401099 |
นายศิรภัทร |
จาดภักดี |
ม.3 |
โรงเรียนจำรัสวิทยา |
- |
29-02-2024
|
94 |
2010401100 |
นายธรรมรัตน์ |
ฉิมพาลี |
ม.3 |
โรงเรียนวินิตศึกษาในพระราชูปถัมภ์ ฯ |
- |
29-02-2024
|
95 |
2010401101 |
นายนนธวัข |
รัมมะเดช |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
29-02-2024
|
96 |
2010401102 |
นายวีรภัทร |
สุกสวัสดิ์ |
ม.3 |
โรงเรียนพระวรสาร |
- |
01-03-2024
|
97 |
2010401103 |
นางสาวอาทิตยา |
บุญมา |
ม.3 |
โรงเรียนวินิตศึกษาในพระราชูปถัมภ์ ฯ |
- |
01-03-2024
|
98 |
2010401104 |
นายวชิรวิชญ์ |
ราษีสวย |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านชีวิทยา |
- |
01-03-2024
|
99 |
2010401105 |
นายพุฒิพงศ์ |
ตรัสงาม |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านชีวิทยา |
- |
01-03-2024
|
100 |
2010401106 |
นายพีรพัฒน์ |
เนียมหอม |
ม.3 |
โรงเรียนดงตาลวิทยา |
- |
01-03-2024
|
101 |
2010401107 |
นายณัฐดนัย |
เจริญสลุง |
ม.3 |
โรงเรียนเพ็ญพัฒนา |
- |
01-03-2024
|
102 |
2010401108 |
นายชินวุฒิ |
จันทร์ขำ |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
02-03-2024
|
103 |
2010401109 |
นายศุภกิจ |
แสงม่วง |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านหลุมข้าว |
- |
02-03-2024
|
104 |
2010401110 |
นางสาวอันนา |
รัตนวิจารณ์ |
ม.3 |
โรงเรียนวิทยาลัยนาฎศิลปลพบุรี |
- |
02-03-2024
|
105 |
2010401111 |
นายวุฒิชัย |
แซ่ลี |
ม.3 |
โรงเรียนดอนทองราษฎร์วิทยา |
- |
02-03-2024
|
106 |
2010401112 |
นายพิทยาธร |
แสงทอง |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
02-03-2024
|
107 |
2010401113 |
นายนัฐนนท์ |
ทับทิมทอง |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา |
- |
02-03-2024
|
108 |
2010401114 |
นายสิรวิชญ์ |
ไทยแท้ |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
03-03-2024
|
109 |
2010401115 |
นางสาวนริศรา |
ภูมิผล |
ม.3 |
โรงเรียนวิทยาลัยนาฎศิลปลพบุรี |
- |
03-03-2024
|
110 |
2010401116 |
นายอรรถสิทธิ์ |
ทองสัมฤทธิ์ |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี |
- |
03-03-2024
|
111 |
2010401117 |
นางสาวณัฎฐณิชา |
วศินศิริกุล |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
03-03-2024
|
112 |
2010401118 |
นางสาวอริสรา |
เขียวนิล |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาล 3 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี |
- |
04-03-2024
|
113 |
2010401119 |
นายดนัย |
บัวไขย |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
04-03-2024
|
114 |
2010401120 |
นายธีรพงศ์ |
คำภีระ |
ม.3 |
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอพระพุทธบาท |
- |
04-03-2024
|
115 |
2010401121 |
นายพัสกร |
นักรำ |
ม.3 |
โรงเรียนจันทร์ฉายวิทยา |
- |
04-03-2024
|
116 |
2010401122 |
นายณชนนท์ |
อุ่นเสนีย์ |
ม.3 |
โรงเรียนเพ็ญพัฒนา |
- |
04-03-2024
|
117 |
2010401123 |
นายเสฏฐวุฒิ |
ชาลี |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านเกริ่นกฐิน |
- |
05-03-2024
|
118 |
2010401124 |
นายณัฐนันท์ |
จันทร์นุหงษ์ |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
05-03-2024
|
119 |
2010401125 |
นายธีรพงศ์ |
กุษา |
ม.3 |
โรงเรียนวินิตศึกษาในพระราชูปถัมภ์ ฯ |
- |
05-03-2024
|
120 |
2010401126 |
นายองค์ศา |
วงษ์นุช |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
05-03-2024
|
121 |
2010401127 |
นายสุวิจักขณ์ |
จิตตรง |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านโคกเจริญ |
- |
05-03-2024
|
122 |
2010401128 |
นายสหรัฐ |
สุทธิโต |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านน้ำสุด |
- |
05-03-2024
|
123 |
2010401129 |
นายธนาพิพัฒน์ |
อยู่ประเสริฐ |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
06-03-2024
|
124 |
2010401130 |
นายวรพล |
วรวงค์ |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านน้ำสุด |
- |
06-03-2024
|
125 |
2010401132 |
นายภูภรัณ |
สินสาด |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านโคกสำโรง |
- |
06-03-2024
|
126 |
2010401134 |
นางสาวภัทรธิดา |
ขำขัน |
ม.3 |
โรงเรียนชุมชนบ้านกลับ (สราญราษฎร์) |
- |
06-03-2024
|
127 |
2010401135 |
นายจิรายุ |
ร้ายกลับดี |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านโคกแสมสาร |
- |
06-03-2024
|
128 |
2010401136 |
นายชัยพร |
สายทอง |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี |
- |
06-03-2024
|
129 |
2010401137 |
นายจักรพรรดิ์ |
บุญฉาบพา |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี |
- |
07-03-2024
|
130 |
2010401138 |
นายธนากร |
ชวดสลุง |
ม.3 |
โรงเรียนเพ็ญพัฒนา |
- |
07-03-2024
|
131 |
2010401139 |
นายนาธาร |
วราโพธิ์ |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา |
- |
07-03-2024
|
132 |
2010401140 |
นายบุณยวีร์ |
บุญโต |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
07-03-2024
|
133 |
2010401141 |
นายพีระวัฒน์ |
กล้าหาญธัญนพ |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาลบ้านหมี่ |
- |
07-03-2024
|
134 |
2010401142 |
นายปองคุณ |
ทรัพย์ประเสริฐ |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
07-03-2024
|
135 |
2010401143 |
นายวรภัทร |
สุขประสาท |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
07-03-2024
|
136 |
2010401144 |
นายธนวรกฤต |
ถังทอง |
ม.3 |
โรงเรียนโคกเจริญวิทยา |
- |
07-03-2024
|
137 |
2010401146 |
นายกฤตพรต |
เมืองลอ |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา |
- |
08-03-2024
|
138 |
2010401147 |
นายกฤตภาส |
จันทร์นุ่ม |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาลชนะชัยศรี |
- |
08-03-2024
|
139 |
2010401148 |
นายสรวรรฏ |
ทับทิมแดง |
ม.3 |
โรงเรียนโคกสำโรงวิทยา |
- |
08-03-2024
|
140 |
2010401149 |
นายสิรภัทร |
ตรีสังข์ |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา |
- |
08-03-2024
|
141 |
2010401150 |
นายกรวีร์ |
ศรีแก้ว |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านน้ำสุด |
- |
08-03-2024
|
142 |
2010401151 |
นายนพคุณ |
ศรีวิจิตร |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาล ๒ วัดแก้วจันทราราม |
- |
09-03-2024
|
143 |
2010401152 |
นางสาวณิภาภัทร |
ริมแจ้ง |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
09-03-2024
|
144 |
2010401153 |
นายศรายุทธ์ |
พูลสุภาพ |
ม.3 |
โรงเรียนโคกสำโรงวิทยา |
- |
09-03-2024
|
145 |
2010401154 |
นายธนพนธ์ |
ค้ำชู |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาล ๒ วัดแก้วจันทราราม |
- |
10-03-2024
|
146 |
2010401155 |
นายจิรศักดิ์ |
กาศักดิ์ |
ม.3 |
โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี |
- |
11-03-2024
|
147 |
2010401156 |
นายสงกรานต์ |
จันชุน |
ม.3 |
โรงเรียนวัดจุฬาจินดาราม |
- |
11-03-2024
|
148 |
2010401157 |
นายมณฑล |
ดีได้ |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
11-03-2024
|
149 |
2010401158 |
นายเวหา |
กลิ่นจิ๊ว |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
11-03-2024
|
150 |
2010401159 |
นายคณานนท์ |
เพาะปลูก |
ม.3 |
โรงเรียนสิงห์บุรี |
- |
11-03-2024
|
151 |
2010401160 |
นายฐิติกร |
สาคร |
ม.3 |
โรงเรียนเพ็ญพัฒนา |
- |
11-03-2024
|
152 |
2010401161 |
นางสาวเมษา |
พานทอง |
ม.3 |
โรงเรียนเพ็ญพัฒนา |
- |
12-03-2024
|
153 |
2010401163 |
นายกันตพัฒน์ |
มุ้ยแก้ว |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา |
- |
12-03-2024
|
154 |
2010401164 |
นายอนุพงษ์ |
แก้วอารี |
ม.3 |
โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา |
- |
12-03-2024
|
155 |
2010401165 |
นายณัฏฐ์ตธีร์ |
วงษ์สอน |
ม.3 |
โรงเรียนจำรัสวิทยา |
- |
13-03-2024
|
156 |
2010401166 |
นายนนทกานต์ |
อ่อนสร้อย |
ม.3 |
โรงเรียนเพ็ญพัฒนา |
- |
13-03-2024
|
157 |
2010401167 |
นายศุภานิช |
จีนหนอก |
ม.3 |
โรงเรียนตาคลีประชาสรรค์ |
- |
13-03-2024
|
158 |
2010401168 |
นายธีรโชติ |
ประดิภาวิวัฒน์ |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา |
- |
14-03-2024
|
159 |
2010401169 |
นายภัทรกร |
บูราคร |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
14-03-2024
|
160 |
2010401170 |
นางสาวเจนจิรา |
ไพวรรณ |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านสระเตย |
- |
14-03-2024
|
161 |
2010401171 |
นางสาวณัฏฐณิชา |
ฟองงาม |
ม.3 |
โรงเรียนบ้านหลุมข้าว |
- |
14-03-2024
|
162 |
2010401172 |
นายวัชรพงษ์ |
สกุลนา |
ม.3 |
โรงเรียนชุมชนบ้านกลับ (สราญราษฎร์) |
- |
14-03-2024
|
163 |
2010401173 |
นายวรกร |
ชูวงษ์ |
ม.3 |
โรงเรียนเพ็ญพัฒนา |
- |
14-03-2024
|
164 |
2010401174 |
นายภาณุวัฒน์ |
พันธ์แดง |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
14-03-2024
|
165 |
2010401175 |
นายธนกร |
อยู่คง |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
14-03-2024
|
166 |
2010401176 |
นายธนภัทร์ |
บุญเรือง |
ม.3 |
โรงเรียนวัดหนองเมือง |
- |
14-03-2024
|
167 |
2010401177 |
นายอชิระ |
คันทวัน |
ม.3 |
โรงเรียนเทพศิรินทร์ พุแค |
- |
15-03-2024
|
168 |
2010401178 |
นายธีรชัย |
สงวนทรัพย์ |
ม.3 |
โรงเรียนพระนารายณ์ |
- |
15-03-2024
|
169 |
2010401179 |
นายศุภวิชญ์ |
จาดกลาง |
ม.3 |
โรงเรียนโคกสำโรงวิทยา |
- |
15-03-2024
|
170 |
2010401180 |
นายบรรณวิชญ์ |
พุชชงค |
ม.3 |
โรงเรียนสร้างพัฒนา |
- |
15-03-2024
|
171 |
2010401181 |
นางสาวอนัญญา |
หาลาภ |
ม.3 |
โรงเรียนเพ็ญพัฒนา |
- |
15-03-2024
|
webmaster E-mail : Lopburi@lbtech.ac.th || Admin Email : kan9000@lbtech.ac.th
ผู้พัฒนาระบบ : แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล และงานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี ถ.พระนารายณ์มหาราช อ.เมืองลพบุรี จ.ลพบุรี 15000
ผู้ดูแลระบบรับสมัครนักเรียนนักศึกษา Line ID: @117ipgud โทรศัพท์. 036-689-767