-> รายชื่อระดับ ปวช. -> รายชื่อระดับ ปวส. (สายตรง) -> รายชื่อระดับ ปวส. (ม.6/ต่างสาขา) -> รายชื่อระดับ ปวส. (ทวิภาคี) -> รายชื่อระดับ ปริญญาตรี
-> รายชื่อสำรอง (ทุกระดับชั้น)ที่ | รหัสผู้สมัคร | ชื่อ | นามสกุล | วุฒิเดิม | โรงเรียน | สาขาเดิม | วันที่สมัคร |
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | 20102011001 | นายชิษณุพงศ์ | ขันนาค | ม.3 | โรงเรียนท่าวุ้งวิทยาคาร | - | 2023-11-03 |
2 | 20102011002 | นายนันท์นภัส | สิลาวัน | ม.3 | โรงเรียนท่าวุ้งวิทยาคาร | - | 2023-11-03 |
3 | 20102011003 | นายณภัทร | ทองดี | ม.3 | โรงเรียนบ้านเบิกวิทยาคม | - | 2023-11-07 |
4 | 20102011004 | นายปฏิภาน | รุ่งเขียน | ม.3 | โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา | - | 2023-11-07 |
5 | 20102011005 | นายณัฐภาส | คุ้มภัย | ม.3 | โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา | - | 2023-11-08 |
6 | 20102011006 | นายธนพนธ์ | ปราบมาลัย | ม.3 | โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านโคกสำโรง | - | 2023-11-08 |
7 | 20102011007 | นายภัทรกร | นุตรศรี | ม.3 | โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา | - | 2023-11-09 |
8 | 20102011008 | นายอภิสิทธิ์ | บ่ายคล้อย | ม.3 | โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา | - | 2023-11-09 |
9 | 20102011009 | นายธนาวัตร | จิตรหาญ | ม.3 | โรงเรียนเพ็ญพัฒนา | - | 2023-11-09 |
10 | 20102011010 | นายจิรายุ | ใจน้อย | ม.3 | โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา | - | 2023-11-09 |
11 | 20102011011 | นายอลงกรณ์ | บุญประเสริฐ | ม.3 | โรงเรียนบ้านเกาะรัง | - | 2023-11-09 |
12 | 20102011012 | นายณัฐพล | สาดช้อย | ม.3 | โรงเรียนซอย 3 สาย 4 ซ้าย | - | 2023-11-10 |
13 | 20102011013 | นายราชพฤกษ์ | พันธ์ศรี | ม.3 | โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา | - | 2023-11-10 |
14 | 20102011014 | นายอณุวัฒน์ | พวงกุหลาบ | ม.3 | โรงเรียนเพ็ญพัฒนา | - | 2023-11-11 |
15 | 20102011015 | นายนครินทร์ | ผดุงลาภ | ม.3 | โรงเรียนซอย 3 สาย 4 ซ้าย | - | 2023-11-13 |
16 | 20102011016 | นายณพล | สีหามาตย์ | ม.3 | โรงเรียนบ้านเกริ่นกฐิน | - | 2023-11-14 |
17 | 20102011017 | นายชาติภูมิ | บุญตัว | ม.3 | โรงเรียนบ้านเกริ่นกฐิน | - | 2023-11-14 |
18 | 20102011018 | นายนัทธพงศ์ | นาคประเสริฐ | ม.3 | โรงเรียนบ้านเกริ่นกฐิน | - | 2023-11-14 |
19 | 20102011019 | นายธนพล | เอี่ยมสะอาด | ม.3 | โรงเรียนบ้านเกริ่นกฐิน | - | 2023-11-14 |
20 | 20102011020 | นายปัณณภัทร | สีดำ | ม.3 | โรงเรียนเพ็ญพัฒนา | - | 2023-11-14 |
21 | 20102011021 | นายอนาวิล | ธัญญะ | ม.3 | โรงเรียนวัดพานิชธรรมิการาม | - | 2023-11-16 |
22 | 20102011022 | นายธรรมรักษ์ | ธงศรี | ม.3 | โรงเรียนบ้านเกริ่นกฐิน | - | 2023-11-16 |
23 | 20102011023 | นายสุรทิน | ขลิบเงิน | ม.3 | โรงเรียนวัดพานิชธรรมิการาม | - | 2023-11-16 |
24 | 20102011024 | นายณัฐภูมิ | จันทร์ประดับ | ม.3 | โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี | - | 2023-11-16 |
25 | 20102011025 | นายณัฐพล | วงษ์ศรี | ม.3 | โรงเรียนซอย 3 สาย 4 ซ้าย | - | 2023-11-16 |
26 | 20102011026 | นายศรัณย์ | กรอบงาม | ม.3 | โรงเรียนวัดตองปุ | - | 2023-11-16 |
27 | 20102011027 | นายอดิเทพ | ไชยบำรุง | ม.3 | โรงเรียนเพ็ญพัฒนา | - | 2023-11-16 |
28 | 20102011028 | นายจิรเดช | สดเอี่ยม | ม.3 | โรงเรียนพิบูลสงเคราะห์ 1 | - | 2023-11-17 |
29 | 20102011029 | นายฉัตรดนัย | พรรคพวก | ม.3 | โรงเรียนบ้านหมี่วิทยา | - | 2023-11-18 |
30 | 20102011030 | นายธีรวิทย์ | ฉิมฉ่ำ | ม.3 | โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี | - | 2023-11-19 |
31 | 20102011031 | นายพงษ์ภัทร | ระษารักษ์ | ม.3 | โรงเรียนวินิตศึกษาในพระราชูปถัมภ์ ฯ | - | 2023-11-20 |
32 | 20102011032 | นายจิรภัทร | มาศรี | ม.3 | โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี | - | 2023-11-21 |
33 | 20102011033 | นายจักรภัทร | ประดิษฐ์ภูมิ | ม.3 | โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา | - | 2023-11-21 |
34 | 20102011034 | นายจตุรวิชญ์ | ฟองหนูกูล | ม.3 | โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี | - | 2023-11-23 |
35 | 20102011035 | นายอรรถพล | เกษทอง | ม.3 | โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี | - | 2023-11-23 |
36 | 20102011036 | นายภูริภัทร | เสียงเสนาะ | ม.3 | โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี | - | 2023-11-23 |
37 | 20102011038 | นายวสุพงษ์ | อิ่มวัน | ม.3 | โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี | - | 2023-11-23 |
38 | 20102011039 | นายณัฐชัย | ไตรธรรม | ม.3 | โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี | - | 2023-11-23 |
39 | 20102011040 | นายปธานิน | ปฏิทิน | ม.3 | โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี | - | 2023-11-23 |
40 | 20102011041 | นายอัสนีย์ | นครสุข | ม.3 | โรงเรียนพิบูลสงเคราะห์ 1 | - | 2023-11-24 |
41 | 20102011042 | นายกิตติพง | ดีดา | ม.3 | โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี | - | 2023-11-25 |
42 | 20102011043 | นายกิติศักดิ์ | วงหงษ์ | ม.3 | โรงเรียนพิบูลสงเคราะห์ 1 | - | 2023-11-27 |
43 | 20102011044 | นายเจนวิทย์ | มีหิรัญ | ม.3 | โรงเรียนท่าวุ้งวิทยาคาร | - | 2023-11-27 |
44 | 20102011045 | นายนภัส | ลายกุล | ม.3 | โรงเรียนเทศบาล 4 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี | - | 2023-11-28 |
45 | 20102011046 | นายธนากร | ไทยวงศา | ม.3 | โรงเรียนกองทัพบกอุปถัมภ์ค่ายนารายณ์ศึกษา | - | 2023-11-28 |
46 | 20102011047 | นายณัชพล | เเสงทอง | ม.3 | โรงเรียนวัดบ้านดาบ | - | 2023-11-30 |
47 | 20102011048 | นายณัฐดนัย | ชนะภัย | ม.3 | โรงเรียนโคกเจริญวิทยา | - | 2023-11-30 |
48 | 20102011049 | นายคุณานนท์ | ใยเทศ | ม.3 | โรงเรียนบ้านเบิกวิทยาคม | - | 2023-11-30 |
49 | 20102011050 | นายพีรพัฒน์ | พรมภักดี | ม.3 | โรงเรียนเพ็ญพัฒนา | - | 2023-11-30 |
50 | 20102011051 | นายวันชาติ | ปั้นศิลป์ | ม.3 | โรงเรียนบ้านสามเรือน(วันครู 2500) | - | 2023-12-01 |
51 | 20102011052 | นายวรวุธ | นุชชาดี | ม.3 | โรงเรียนบ้านสามเรือน(วันครู 2500) | - | 2023-12-01 |
52 | 20102011053 | นายนันทกร | ศรีโสธร | ม.3 | โรงเรียนบ้านสามเรือน(วันครู 2500) | - | 2023-12-01 |
53 | 20102011054 | นายบัลลังค์ | โยชพนัด | ม.3 | โรงเรียนบ้านสามเรือน(วันครู 2500) | - | 2023-12-01 |
54 | 20102011055 | นายนพรัตน์ | ศาสตร์ศิริ | ม.3 | โรงเรียนวัดบ้านดาบ | - | 2023-12-01 |
55 | 20102011056 | นายนัตทกร | จินดากลาง | ม.3 | โรงเรียนพรหมรังษี | - | 2023-12-02 |
56 | 20102011057 | นายธนพล | ชนะ | ม.3 | โรงเรียนท่าหลวงวิทยาคม | - | 2023-12-02 |
57 | 20102011058 | นายทินภัทร | ตะกาทองวิไล | ม.3 | โรงเรียนท่าหลวงวิทยาคม | - | 2023-12-02 |
58 | 20102011059 | นายวีระยุทธ | คตอยู่ | ม.3 | โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลเขาพระงาม | - | 2023-12-03 |
59 | 20102011060 | นายธนาธิป | เถื่อนคำ | ม.3 | โรงเรียนบ้านข่อยวิทยา | - | 2023-12-03 |